ผู้อำนวยการรับมอบป้ายศูนย์การเรียนรู้ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียงด้านการศึกษา
![](https://www.banphaisuksa.ac.th/home/wp-content/uploads/2020/09/120113825_1999730160162914_4038673113207550608_n.jpg)
ในวันศุกร์ที่ 25 กันยายน พ.ศ. 2563 นายสมดี ปะตังเวสัง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านไผ่ศึกษา เป็นตัวแทนข้าราชการครูและบุคลากร คณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน และนักเรียนร่วมพิธีรับมอบป้ายศูนย์การเรียนรู้ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียงด้านการศึกษาและเกียรติบัตรสถานศึกษาพอเพียง ประจำปีการศึกษา 2563 ณ วิทยาลัยการอาชีวศึกษา จังหวัดประทุมธานี
![](https://www.banphaisuksa.ac.th/home/wp-content/uploads/2020/09/120035889_1999730270162903_6990272172879120745_n.jpg)