สั่งจองเสื้อ “คืนสู่เหย้า ๒๖ ปี ไผ่ศึกษา คืนถิ่นมะค้าแต้”
![](https://www.banphaisuksa.ac.th/home/wp-content/uploads/2019/03/จองเสื้อ.png)
![](https://www.banphaisuksa.ac.th/home/wp-content/uploads/2019/03/S__27557942.jpg)
โรงเรียนบ้านไผ่ศึกษาได้จัดทำเสื้อยืดสำหรับศิษย์เก่าและผู้สนใจในราคาตัวละ 150 บาท ซึ่งมีทั้งหมด 5 ขนาด ได้แก่ S, M, L, XL
![](https://www.banphaisuksa.ac.th/home/wp-content/uploads/2019/03/S__27656202-1024x758.jpg)
ท่านสามารถสั่งจองเสื้อได้ตามลิงค์ด้านล่างนี้
https://goo.gl/forms/6gG1pH2dqUgxObsR2
ท่านสามารถชำระค่าเสื้อยืดได้สองช่องทาง
- โอนเงินผ่านบัญชีโรงเรียนบ้านไผ่ศึกษา ชื่อบัญชี กองทุนโรงเรียนบ้านไผ่ศึกษา เลขที่บัญชี 406-0-52774-2 พร้อมเก็บหลักฐานการโอนเงินยื่นแก่เจ้าหน้าที่ในวันรับเสื้อ
- ชำระค่าเสื้อยืดหน้างาน
สอบถามผู้รับผิดชอบเพิ่มเติม
คุณครูปวริศา ประทุมจร โทร 080-061-8747